दुदैवी ! कुलरचा शॉक लागू दोन चिमुकल्यांचा मृत्यू

मार्च 18, 2021 4:27 PM

जळगाव लाईव्ह न्यूज । १८ मार्च २०२१ । चाळीसगाव शहरातील मेहतर कॉलणी घराबाहेर असलेल्या कुलरचा शॉक लागून दोन चिमुकल्यांचा दुदैवी मृत्यू झाल्याची घटना आज दुपारी १२.३० वाजेच्या दरम्यान घडलीय. 

two children die of cooler shock

राणू विकी गोयल (वय- ३ वर्ष) व रोहन राकेश गोयल (वय- ३ वर्ष) असे मृत चिमुकल्यांचे नावे आहेत. दरम्यान, या घटनेने परिसरात खळबळ उडाली आहे.

राणू आणि रोहन हे दोघेही घरासमोर खेळत होते. या दरम्यान, कुलर बाहेर चालू असताना अचानक कुलरचा शॉक बसला व त्यातच दोघांचा दुदैवी मृत्यू झाला. हि घटना दुपारी १२.३० च्या सुमारास घडली असून परिसरात एकच खळबळ उडाली आहे. परिस्थिती हलाखीची असल्याने वडील विकी गोयल व राकेश गोयल दोघेही खासगी दवाखान्यात साफसफाईचे काम करून आपल्या कुटुंबाची उदरनिर्वाह करीत असतात. मात्र हे अपघात घडल्याने दोघांवर डोंगरच कोसळला आहे.

चेतन पाटील

पत्रकारिता क्षेत्रात गत ९ वर्षांपासून कार्यरत. देश-विदेशातील विशेष बातम्यांचा अनुभव. नोकरी, शैक्षणिक, विविध योजना संदर्भातील बातम्यांचे विशेष लेखन. जळगाव, पुणे येथील दैनिकात संपादकीय विभागात संपादनाचा अनुभव.

Join WhatsApp

Join Now

Join Telegram

Join Now