---Advertisement---
अमळनेर

अमळनेरचे आमदार अनिल पाटील कोरोना पॉझिटिव्ह

anil patil corona positive
---Advertisement---

जळगाव लाईव्ह न्यूज । ५ एप्रिल २०२१ । अमळनेर विधानसभा मतदारसंघाचे आमदार अनिल पाटील यांची अँटीजन चाचणी पॉझिटिव्ह आल्याने तातडीने उपचार घेऊन त्यांनी स्वतःला घरीच आयसोलेटेड करून घेतले आहे. मात्र फारसी लक्षणे नसल्याने त्यांची प्रकृती उत्तमच आहे.

anil patil corona positive

संपर्कात आले असतील त्यांनी तातडीने आपली कोरोना तपासणी करून घ्यावी असे आवाहन आमदारांनी केले आहे. दोन दिवसांपूर्वी आमदार पाटील यांची तोंडाची चव बदलून त्यांना थोडे बदल जांणवल्याने त्यांनी तातडीने प्रसिद्ध डॉ संदीप जोशी यांच्याकडे धाव घेऊन त्यांच्या सल्ल्याने एचआरसीटी तपासणी करुन घेतले त्यात नॉर्मल लक्षणे दिसून आली त्यानंतर दोनदा अँटीजन चाचणी केली असता दोन्ही चाचण्या पॉझिटिव्ह आल्यात,यामुळे डॉ संदीप जोशी यांच्या सल्ल्याने औषधोपचार सुरू करून त्यांच्या घरीच स्वतःला आयसोलेटेड त्यांनी करून घेतले आहे.

---Advertisement---

फारसी लक्षणे नसल्याने व त्वरित तपासणी आणि उपचार सुरू केल्याने लवकरच ते यातून बरे होतील असा विश्वास डॉ संदीप जोशी यांनी व्यक्त केला आहे. 

Join WhatsApp Channel

Join Now

google-newsFollow on Google News

Join Now

---Advertisement---