---Advertisement---
गुन्हे

भरदुपारी बंदुकीचा धाक दाखवून लुटणारे धुळ्यातील

---Advertisement---

जळगाव लाईव्ह न्यूज । भरदुपारी बंदुकीचा धाक दाखवून १५ लाख रूपयांची लुट करणारे दोन्ही भामटे हे धुळ्याचे असल्याचे पोलिसांनी शोधून काढले असून त्यांचा शोध सुरू करण्यात आला आहे.

15 lakh robbery jpg webp

याबाबत सविस्तर वृत्त असे की, शहरातील सिंधी कॉलनी रोडवर असणार्‍या पद्मावती मंगल कार्यालयाजवळ सोमवारी दुपारी सव्वा चार वाजेच्या सुमारास १५ लाखांची रोकड घेऊन जाणार्‍या दोघांना रिव्हॉल्व्हरचा धाक दाखवून रोकड लुटण्याची घटना घडली होती. यावेळी आरोपींसोबत झटापटीत झाल्याने त्यांनी बाईक व काडतुसांचे मॅगेझिन तिथेच सोडून पाल काढला होता. परंतु परिसरातील काही सीसीटिव्हींमध्ये हे चोरटे जेरबंद झाले होते.

---Advertisement---

हे भामटे धुळ्याचे असूनमनोज मोकळ आणि विक्की राणा असे त्याचे नाव असल्याची माहिती मिळाली आहे. पोलिसांनी या दोघांचा माग काढण्यासाठी विशेष पथक कामावर लावले आहे. यात ते धरणगावमार्गे अमळनेरकडे निघून गेल्याचे दिसून आले आहे.

Join WhatsApp Channel

Join Now

google-newsFollow on Google News

Join Now

---Advertisement---