जळगावचा देवेश भय्या करणार दुबईत प्रतिनिधित्व

नोव्हेंबर 13, 2021 11:57 AM

जळगाव लाईव्ह न्यूज । १३ नोव्हेंबर २०२१ ।  १२ ते २१ डिसेंबर दरम्यान, दुबई येथे होणाऱ्या इंटरनॅशनल ज्युनियर सायन्स ऑलम्पियाडमध्ये जळगावचा देवेश भय्या हा विद्यार्थी देशाचे प्रतिनिधीत्व करणार आहे. देशातून सहा विद्यार्थ्यांची निवड झाली असून, त्यात त्याचा समावेश आहे. महाराष्ट्रातून देवेश हा एकमेव विद्यार्थी आहे.

bheyya

पात्रता, लेखी व प्रात्याक्षिक या तीन परीक्षांमधून लाखो विद्यार्थ्यामधून अंतिम ३५ आणि त्यातून या सहा विद्यार्थ्यांची निवड करण्यात आली आहे. देवेश हा आर्किटेक्ट पंकज भय्या व इंटेरियर डिझायनर पल्लवी भय्या यांचा मुलगा असून, एल. एच. पाटील इंग्लिश मीडियम स्कूलचा विद्यार्थी आहे.

यांचे मार्गदर्शन लाभले

त्याला शाळेचे संचालक जितेंद्र पाटील, कृणाल राजपूत व प्राचार्य शिल्पा मल्हारा यांचे मार्गदर्शन लाभले.

चेतन वाणी

पत्रकारिता क्षेत्रात गत ११ वर्षांपासून कार्यरत. क्राईम रिपोर्टींगचा १० वर्षांचा प्रदीर्घ अनुभव. राजकारण, महापालिका, उद्योग जगतातील विशेष लेखन. मंत्रालय, माहिती व जनसंपर्क विभागातील पत्रकारितेचा अनुभव. लोकसभा, विधानसभा, मनपा निवडणूक काळात मीडिया मॅनेजमेंट.

Join WhatsApp

Join Now

Join Telegram

Join Now